"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/11/2014 17:14 โดย kridsada_s

ข้อ 1 เหยีบเบรคแล้วปล่อยมีเสียงครืดเป็นทุกคันครับยิ่งทางเอียงลงกดเบรกแล้วปล่อยเบาๆดังครับ ส่วนเรื่องสั่นถ้ารับไม่ได้ให้ไปล้างลิ้นปีกผีเสื้อครับ
2 สั่นเวลาตัดเข้าแก๊ส คุณลองหาเทปพันสายไฟ 3M มาพันคอยส์ทั้งสี่ตัวถ้าหายคือคอยล์รั่ว(เป็นแต่กับแก๊สน้ำมันไม่เป็น) จะเปลี่ยนทั้งตัวหรือเปลี่ยนเฉพาะก้านก็ได้
3 เกจน้ำมันมันตก เพราะฮอนด้าเราไม่เหมือนพี่โต ECU มันจะคำนวนระยะทางและการกดคันเร่งมาแสดงผลเป็นระดับน้ำมันในถังอย่าไปซีเรียสครับ ผมเติมโซฮอล 91 ไว้สตาร์ทเดือนละ 400 เองเหลืองตั้งแต่วันที่ 3 ที่เติม พอครบเดือนผมเติมอีกแบบนี้ไปเรื่อยๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กรองเบนซินราคาของ(ร้านอะไหล่) 650-700 ค่าแรงน่าจะ 200-300 ครับ ส่วนระยะ 60000 หรือ 80000โลนี่ผมไม่ชัวร์ต้องดูคู่มือครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host