"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# buckk

ขอคอมเม้นท์เฉพาะที่ผมเคยเปลี่ยนนะครับ ลูกปืนล้อหน้าข้างละ 750 ล้อหลังข้างละ 1300 ครับ ถ้าแยกค่าแรงแล้วราคาขนาดนี้ผมว่าแพงไปนะครับ ผมเปลี่ยนค่าแรงล้อละ 200 ครับ ส่วนอื่นๆ รอพี่ๆ ในคลับมาตอบนะครับ  ผม city 2004 ครับ โฉมเดียวกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host