"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# snowjor

มีคับรีโมท ผม 2004 ยังมีเลยคับ แต่เป็นรีโมทกุญแจแยกกันไม่รวมติดกุญแจ ใส่เป็นพวงเดียวกันครับ ตีตราฮอนด้าเลยคับ ถ้าไม่สบายใจก็เปลี่ยนชุดรีโมทใหม่เอาแบบเแยกเหมือนเดิมก็พันกว่าบาทครับแบบร้านประดับยนต์ ถ้าไปศูนย์ก็ทำได้ครับแต่ผมไม่เคยไปถามเพราะส่วนมากจะแพงครับสามารถยกเลิกรีโมทเดิมและซื้อรีโมทใหม่เพิ่มได้ครับถ้าไม่ซีเรียสร้านนอกครับ หรือจะติดล็อคกันขโมยก็ผมติดมาสองพันกว่าบาทครับของ ล็อคเทค
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host