"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฟิล์มรอก

แชร์ประสบการครับ รับรถมาเมื่อวันที่ 4 ใช้งานได้2วันแต่ดันทะลึ่งนำกล้องไปติดเป็นรุ่นเก่าต้องใช้ตัวจุ๊ปแปะกับกระจก ติดได้2วัน ฟิล์มรอกครับผม(ติดตั้งมาแล้วเข้าใจว่ายังไม่แห้งสนิทดี)  เซงเลย แต่ดีที่เคลมได้ครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้ประสบการณ์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองเข้าเช็คกับทาง0 ดูก่อนครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ล่าสุดฟิล์มกลับไปแนบสนิทเหมือนกันแล้วแต่ มีรอยเป็าฝ้านิดเดียว น้องเซลล์บอกว่าเคลมได้สะดวกยังไงก็เข้าไปเปลี่ยนใหม่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host