"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หลังจากเติมน้ำมัน ทำไมมันปิดฝาน้ำมันไม่ได้อ้ะคับ งงเลยย T_T

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

nutyzx โพสต์เมื่อ 7/11/2014 08:29

มันมีอะไรเข้าไปขัด หรือหลุดป่าวครับ ประมาณพวกเดือยหรือสลักต่าง ๆ ปล.ต้องติดเครื่องก่อนนะครับถึงจะเปิดฝาได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มันมีอะไรเข้าไปขัด หรือหลุดป่าวครับ ประมาณพวกเด ...
benz โพสต์เมื่อ 7/11/2014 15:42

ขอบคุณคับผม เด๊๋ยวลองไปเชคอีกที คับ

ขอบคุณคับผม เด๊๋ยวลองไปเชคอีกที คับ  ...
nutyzx โพสต์เมื่อ 7/11/2014 16:41

ผมเคยเป็นครับ ตอนนั้นกระแทกไปแรงๆ หลายครั้งเหมือนกัน ก้เข้าที่ครับ

ต้องปลดล็อกรถก่อนนะครับ ผมออกมาตอนแรก งงเหมือนกัน ว่าทำไมรถเปิดฝาถังไม่ได้ เด็กปั้มเลยตะโกนบอกว่าพี่ปลดล็อกรถก่อนครับ ตอนนั้นไม่ได้จอดเกียร์ P เลยไม่ปลดล็อก ลองดูครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host