"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

pon

สอบถามครับ รถผมHonda city 2003 เครื่องidsi เกียร์ธรรมดา ติดแก๊ส มีปัญหา สตาร์น้ำมันตอนเช้าไม่ค่อยติด ต้องสตาร์แก๊สแทน บางทีขับรถโดยใช้น้ำมันพอเครื่องเบาดับเฉยเลย สตาร์น้ำมันใหม่ติดยากมาก แต่สตาร์แก๊สติดง่าย ไม่รู้ว่าอะไรเสียครับ สอบถามผู้รู้ช่วยด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามครับ รถผมHonda city 2003 เครื่องidsi เกียร์ธรรมดา ติดแก ...
pon_999 โพสต์เมื่อ 4/11/2014 21:41

กรองน้ำมันเบนซิล คราบ ถ้าเปลี่ยนแล้วไม่หาย ให้ไปดูที่ปั๊มติ๊กด้วย 2 อย่างนี่แหละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กรองน้ำมันเบนซิล คราบ ถ้าเปลี่ยนแล้วไม่หาย ให้ไป ...
benz โพสต์เมื่อ 4/11/2014 21:44

ตามพี่เบญครับ

กรองตันและปั๊มครับ

รถใช้แก็สจะเจอปัญหานี้ครับ

ตามพี่เบญครับ

กรองตันและปั๊มครับ

รถใช้แก็สจะเจอปั ...
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 5/11/2014 08:39

อ้อ ถ้าเป็นไปได้ ล้างหัวฉีดด้วยก็ดีคราบ

ขอบคุณครับ

พอทราบราคามั้ยครับถ้าเปลี่ยนกรองเบนซิลกับเปลี่ยนปั้มติ๊กราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host