"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนเพื่อนๆทีนะคะ. เราใช้ รถ2013 เดิมๆคะ ต้องการต่อเครื่องเสียงเข้ากับมินิไอแพด

คือเราไม่เคยใช้เลย จะฟังเพลงมีต่อกับ usb. เพิ่งรู้ว่า ต่อกับ มินิไอแพด ดู ยูทูปใด้. รบกวนเพื่อนผู้รู้. แนะนำทีนะคะ. ว่าต้องใช้ สายอะไร. ยี่ห้ออะไรดี แล้วต้องยังงัย. โง่นะคะ.  ทำไม่เป็นเลย ต้องตั้งค่าอะไรเพิ่มเติมที่รถมั้ย?    ขอบคุณคะ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช้สายลิงค์ที่ติดมากับไอแพด ไอโฟน ได้เลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ. โง่ดักดานมาเป็นปี. ไม่ต้องคอยโหลดเพลงใส่ แฟรชไดร์แย้ว เย่ๆ เปลือง3จี เยอะขึ้นแค่นั้นเนาะ 555

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ. โง่ดักดานมาเป็นปี. ไม่ต้องคอยโหลด ...
Mamiew โพสต์เมื่อ 4/11/2014 21:16

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host