"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามหน่อยครับ พอดีลุยน้ำมา

ขอสอบถามหน่อยครับ city 03 ผมไปลุยน้ำมา เวลาฝนตกน้ำท่วมถนน นิดหน่อย หลีกเลี่ยงไม่ได้
แล้ว ไฟเครื่องโชว์  ผมก้อขับมาเรื่อยๆ   แล้วจอดข้างทาง ดับเครื่องซักพัก  แล้วสตาสรถใหม่ ไฟเครื่อง
ก็ไม่โชว์ ปกติอะครับ  แต่เหมือนขับๆไป เหมือนรถมันจะดับ เร่งไม่ค่อนขึ้น  เกิดจากอะไร หรอครับ  แล้วพอจะ
มีวิธีเช็ดู ด้วยตนเองได้ไหม ว่าเกิดจากอะไร

ขอบคุรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# Thainspecies

o2 เซ็นเซอร์โดนนำ้มัน..เเล้วมันชื้น .. รอให้เเห้งเดี๋ยวหายเอง ...สัก2 วัน
ถ้าไม่หาย..ก็เปลี่ยน มือสอง 1000-1200 อยู่เเถวไหนจะได้เเนะนำได้ครับ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host