"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีประกันมั้ยครับเนี่ย เห็นแล้วนึกไม่ออกว่าจะซ่อมยังไง หนักตรงหูแท่นเครื่องมันหักนั้นแหละครับ จุดนั้นมันสำคัญมาก ถ้าซ่อมโดยเชื่อม ก็อย่าซ่อมครับระวังประกันมันหัวหมอ คงต้องเปลี่ยนยกฝาสูบ ราคาน่าจะโหดอยู่ครับสำหรับเบิกศูนย์
กรณีเคลมไม่ได้ หรือไม่มีประกัน เครื่อง รุ่นเรารหัส L15A มีอะไล่เซียงกงมาเรื่อยๆครับ  ผมพึ่งเจอคนขายแยกชิ้นส่วน ผมไปได้หัวฉีดมา ส่วนฝาสูบพึงขายไป ไม่งั้นจะได้แนะนำให้
หายไวๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host