"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ยางรุ่นนี้ดีไมครับ มีใครใช้อยู่บ่างครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/10/2014 17:21 โดย moonbug

อยากรู้ว่าเพื่อน มีใครใช้ยาง TOYO TIRES  T1R รุ่นนี้ไมครับดีไมครับ หรือมียี่ห้าไหนแน่นำไมครับ ใส่ 195/55/15 แม็ก RPF1 นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีท่านไหนแน่นำอีกไมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพิ่มความรู้จากสมาชิกที่ใช้ยางแต่ละรุ่น ดีจริงๆๆเลยครับเพิ่มการตัดสิใจที่จะใช้ยางรุ่นไหนดีเลยครับ
มีเพื่อนๆๆท่านไหน จะมาแน่นำอีกไมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host