"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
TOYO TIRES  T1R เป็นยางสปอต์คับถือว่าเป็นยางที่รีดน้ำดีเกา ...
thaibanna โพสต์เมื่อ 1/11/2014 09:13

ขอเสริมคอมเมนนี้หน่อยครับ ผมเคยใช้LM703 เป็นอย่าที่บอกจริงๆ แ้ล้วพอได้ลอง LM704 อากาศไม่สู้น้ำหายไปเลยครับ เป็นยางที่มีริมกลาดใส่กับแม็กสวยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host