"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ส่วนตัวนะ ตอนเปลี่ยนผมเสพข้อมูลจนหูอื้อ ตาลาย ทั้ง มิชลีน ฮันคุกและอีกหลายยี่ห้อ สุดท้ายจบที่โยโกฮามาใช้มาปีกว่าแล้วขับลุยตลอด นุ่มใช้ได้ทีเดียวราคาไม่แพง อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะ ลองเป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Dunlop เมื่อก่อนเคยได้ยินพวกรุ่นพี่บอก เวลาขับเสียงดังกว่ายี่ห้ออื่นก็เลยมองข้ามยี่ห้อนี้เลยปัจจุบันไม่รู้เป็นไงบ้าง แต่มีผู้ใช้จริงมาแนะนำถึง2ท่าน คงต้องกลับไปพิจารณาในการเปลี่ยนคราวหน้าแล้วเพราะยี่ห้อค่อนข้างหาใช้ง่ายกว่าตัวอื่นถือเป็นความรู้เพิ่มครับ..ขอบคุณ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับ มีประโยชน์มากๆประสบการณ์ตรง จากผู้ใช้จริง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host