"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่มความรู้จากสมาชิกที่ใช้ยางแต่ละรุ่น ดีจริงๆๆเลยครับเพิ่มการตัดสิใจที่จะใช้ยางรุ่นไหนดีเลยครับ
มีเพื่อนๆๆท่านไหน จะมาแน่นำอีกไมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ราคาแพงไหมครับ อยากลองบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Honda City 2014  Honda City 2014

เป็นยางที่ใช้ในรถแข่งของโตโยต้า  ผมใช้มาเป็นชุดที่สองแร้วคับ  คุณภาพคุ้มราคาคับ

ผมใช้ TOYO DRB 195/55/15 RPF1 อยู่ครับ
ใช้มาได้ประมาณ 1 เดือนล่ะ ยังไม่มีปัญหา นิ่มเงียบ เกาะถนนดีครับ ต้องรอดูกันยาวๆ

TOYO TIRES  T1R เป็นยางสปอต์คับถือว่าเป็นยางที่รีดน้ำดีเกา ...
thaibanna โพสต์เมื่อ 1/11/2014 09:13

ขอเสริมคอมเมนนี้หน่อยครับ ผมเคยใช้LM703 เป็นอย่าที่บอกจริงๆ แ้ล้วพอได้ลอง LM704 อากาศไม่สู้น้ำหายไปเลยครับ เป็นยางที่มีริมกลาดใส่กับแม็กสวยครับ

Bs My 02 เชียร์ๆ

ถ้ากำลังหายางตัวนี้แนะนำรับของแนนไปต่อไหม พอดีซื้อมาผิด อยากได้แก้มยางที่มันสูง ๆ ชุดนี้ใส่เมื่อวันที่ 23 นี้เอง รถจอดอยู่ออฟฟิต ไม่ได้วิ่งไปไหนเลย ขายต่อให้ถูก ๆ สนใจเข้าไปดูนะ http://www.olx.co.th/product-102839683/
หรือโทรมาได้ค่ะ
[imgNanz Chocrum[img][/img]][/img][img][/img]

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host