"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอนุญาติสอบถามราคาและเบอร์โทรคนขายลูกปืนล้อหลัง HONDA CITY 2003 ครับ

ขอนุญาติสอบถามราคาและเบอร์โทรคนขายลูกปืนล้อหลัง HONDA CITY 2003 ครับ
รถผมวิ่งมาสองแสนกว่าโล ระยะหลังเริ่มมีเสียงดังเข้าห้องเครื่อง เปลี่ยนยางก็ไม่หาย สุดท้ายต้องเปลี่ยนลูกปืนครับ
พี่น้องท่านไดพอรู้จักร้านขายลูกปืนช่วยบอกด้วยครับ ถ้าอยู่แถวสมุทรสาครจะดีมาก ขอบคุณครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host