"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 1# serbeer

ก็ร้านขายอะไหล่ทั่วไปคับ ราคาประมาณ 1300 ต่อข้าง อาจจะแตกต่างตามแต่ละร้านครับ หรือสอบถามที่อู่ที่จะเปลี่ยนก็ได้ครับถ้าไม่เกิน 1500 รวมเปลี่ยนก็ถือว่ารับได้ครับ ผมเปลี่ยนไปสองข้าง 3000 แต่ผมอยู่โคราช ยังไงรอพี่ๆ ในพื้นที่แนะนำอีกครั้งนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host