"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมใช้city cng 2012 เบรคไม่อยู่เลยคับ จะมีวิธีแก้ยังไงคับ ถ ...
etdy โพสต์เมื่อ 26/10/2014 20:16

อาการเบรคแล้วยังไหลต่อใช่ไหม honda เบรคแบบนี้แหละคับปกติและยิ่งผ้าเบรคศูนย์ด้วยแล้วเบรคแล้วยังไหลต่อ แนะนำให้เปลื่ยนผ้าเบรคข้างนอกคับถูกกว่ายิ่งร้อนเบรคนิ่มเท้ากว่าเบรคแล้วไม่มีไหลต่อผมเปลื่ยนตั้งแต่ได้รถใหม่ๆๆแล้วเพราะรู้ว่า city เบรคแล้วไหลต่ออยู่ส่วนตัวใช้ เบนดิกพันเจ็ดสิบบาทเบรคมั่นใจกว่านิ่มเท้ายิ่งร้อนยิ่งนิ่มเท้าเบรคแล้วอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมใช้ตัวนี้อยู่คับรถไม่ได้ลงสนามแข่งใช้แบบนี้พอคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  thaibanna

รบกวนแนะนำเบนเดกรุ่นไหนดีครับ city2012 ...
nongpun โพสต์เมื่อ 10/11/2014 16:54

ตัวนี้คับที่ใช้อยุ่แต่เป็นของ jazz หรือ city นะคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host