"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนใจรุ่น v at.ดาวน์50% สีขาว ดอก0.69% มีของแถมอะไรบ้าง ไม่เอาสปอยเลอร์ครับ aa_man@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนใจ All-new Honda City 2014 รุ่น S AT สีดำคริสตัล (มุก)
ดาว์น 300,000 บาท  ผ่อน 60 เดือน
รบกวนขอใบเสนอราคา ของแถม แบบจัดเต็ม
ส่งรายละเอียดมาที่ supachai_152@hotmail.com ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/5/2015 10:19 โดย miwe

สนใจ All-new Honda City 2014 รุ่น V AT สีขาว หรือ้น้ำเงิน
ดาว์น 250,000 บาท  ผ่อน 48 หรือ 60 เดือน
รบกวนขอใบเสนอราคา พร้อมรายการของแถม และส่วนลด แบบจัดเต็มด้วยค่ะ
เมลล์  sumglang.ru@gmail.com

ขอสอบถาม  ของแถม  honda city 2014 รุ่่น sv+at ครับ   yuttna4@hotmail.com

สนใจ +Honda City 2014 รุ่น V AT สีบรอนด์เงิน
ดาวน์ประมาณ 15 - 20%  ผ่อน 72 เดือน หรือ 84 เดือน
รบกวนขอใบเสนอราคา ส่วนลดเงินดาวน์
ประกันภัยชั้น 1 พรบ. ฟิล์มรอบคัน+บานหน้าเต็ม Lamina, 3M
เบาะหนัง
คิ้วบันได คิ้วกันสาด  pattranuch.lin@hotmail.com

มีส่วนลดดาวน์ ไม๊ค่ะ

สนใจ City 2014 รุ่น V สีดำ ดาวน์ 200,000 ผ่อน 60 งวด ของทราบรายละเอียด ของแถมจัดเต็ม ส่วนลดเงินสดครับ

chadamyrn7_11@hotmail.com รับรถ พ.ค - มิ.ย 58 ขอบคุณ ครับ

สนใจcity s at สีเทา ดาวน์25% ผ่อน60-72 ขอรายละเอียดดอกเบี้ย ของแถม ส่วนลดเงินสด หน่อยค่ะ time9zone@gmail.com ขอบคุณค่ะ

สนใจ All-new Honda City 2014 รุ่น V+AT สีขาว
ดาวน์ประมาณ 100,000 บาท  ผ่อน 72 เดือน หรือ 84 เดือน
รบกวนขอใบเสนอราคา ของแถมแบบจัดเต็ม ^^"
ประกันภัยชั้น 1 พรบ. ฟิล์มรอบคัน+บานหน้าเต็ม Lamina, 3M
เบาะหนัง สเกริ์ตรอบคัน Mugen สปอยเลอร์หลัง
คิ้วบันได คิ้วกันสาด เซนเซอร์ถอยหลัง 2 จุดพร้อมทำสีเดียวกับรถ
รับรถ มี.ค.-เม.ย. 2558 ขอรายละเอียดด้วยค่ะ pahtt.puiiiiiii@gmail.com

สนใจรุ่น v+ สีนำ้ตาลโกลเด้น
โปรดาวน์ 30% ผ่อน 48 หรือ 60 งวด ดอก0%
รบกวนขอใบเสนอราคา รายละเอียดของแถมแบบจัดเต็มครับ
(ประกันภัยชั้น 1กรุงเทพหรือวิริยะ พรบ. ค่าจดทะเบียน
ฟิล์มรอบคัน+บานหน้าเต็ม Lamina, 3M
เบาะหนัง  สเกริ์ตรอบคัน Mugen สปอยเลอร์หลัง
คิ้วบันได คิ้วกันสาด เซนเซอร์ถอยหลัง 2 จุดพร้อมทำสีเดียวกับรถ )

รบกวนส่งรายละเอียดมาที่
E-Mail  :Mangpong112@hotmail.com
*** ขอบคุณคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host