"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ล้างลิ้น+ตั้งวาล์ว+Reset ecu  ครับ หายเลย
abcyim โพสต์เมื่อ 19/12/2014 16:33

เคยทำที่ไหนแล้วหายครับ  อู่นอกหรือว่าศุนย์   พอดีผมอยากจะไปให้ช่างที่นั้นทำบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผม 06 เป็นอาการเด่วกันกับที่บอกผมไปหาช่างมาหลายที ...
abcyim โพสต์เมื่อ 12/1/2015 13:25

ขอชื่อร้าน และเบอร์ติดต่อร้านที่ไปทำมาด้วยครับ   พอดีผมอยากจะไรีเซ็ท ECU ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host