"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนพี่ๆช่วยประเมินราคาการทำสีให้หน่อยคับ พอดีจัดกับเสามา (ประกันขาดคับ)

เรื่องมีอยู่ว่า วันนี้ผมได้ถอยรถไปชนกับเสาคับ จุดที่โดนชนแถวๆกันชนหลังคับ มีรอยบุมตรงบริเวณไฟท้ายข้างขวา แล้วก็รอยทะลอก (ประกันขาด)

คือ ผมอยากรู้เรื่องราคาทำสีคร่าวๆ กับ ราคาเคาะตรงที่มันบุมอ่าคับ  ช่วยประเมินราคาให้ทีคับ พอดีผมเป็นมือใหม่  รบกวนผู้รู้ช่วยทีคับ  ขอบคุณคับ...

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าซ่อมอู่ใหญ่ๆมาตรฐาน รับประกันงานสี 1 ปี ชิ้นละประมาณ3000-4000 รวมค่าแรง น่าจะตกอยู่ประมาณ12000 ผมให้เต็มที่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประมาณหมื่นหนึ่งครับ

ขอบคุณคับๆ

น่าจะ หมื่นต้นๆ เพราะว่าต้องเคาะด้วย ของเพื่อนผมวันก่อนแค่ทำสีอย่างเดียวที่ประตูเค้าคิด 4,500
mdpi

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host