"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
#ลูกค้าเก่าซื้อซ้ำ  #บอกต่อ

ขอบคุณลูกค้าลูกค้าเขตคลองเตย
มากๆนะค่ะสั่งซื้อ
#ผ้าคลุมLamborghini Aventadore  SV 2017  
รีวิวผลงานมาให้ประทับใจมากๆค่ะ

#หรือจะหาผ้าคลุมรถปรึกษาเก๋เก๋ได้นะค่ะ..ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

#ผ้าคลุมรถดีดี.com
#ผ้าคลุมรถยนต์สั่งตัดคุณภาพเยี่ยม
#byเก๋เก๋เจ้าของแบร์นผ้าคลุมรถดีดี
ปรึกษาก่อน0819183753 id:ssscar
❤เราต้องพัฒนาตัวเองสม่ำเสมอ
❤อย่าหยุด ขอบคุณมิตรภาพที่ดีดี
ขอบคุณข้อมูลดี ๆๆที่นี่นะค่ะ
คลิกไปที่ http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

#จัดส่งตรงเวลา..
#คือสิ่งที่ลูกค้ามั่นใจ
ลูกค้าอยากได้ของเลย!!!...

"เร็วยิ่งกว่าจรวด"                                                                  
คือการส่งผ้าคลุมรถที่ลูกค้าสั่งแล้ว ...                                      
ส่งให้เลยทันใจ

#ผ้าคลุมรถฮาเลย์ Fat boy 114ci 2018
วันเดียว...ตามสั่ง ตามใจ ลูกค้า!!

ส่งต่อ...#ส่งมอบสิ่งดีๆ
#ให้เราได้เป็นส่วนหนึ่งที่ปกป้อง
#ดูแลรถที่คุณรัก...นะค่ะ

ขอบคุณลูกค้าเก่า ลูกค้าใหม่
และ#น้องส้มคนสวย...อยากดูแลรถ
ก็นึกถึงผ้าคลุมดีดี.com

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถค่ะ

#ผ้าคลุมรถทุกรุ่น
#ผ้าคลุมรถดีดี.com
#ผ้าคลุมรถยนต์สั่งตัดคุณภาพเยี่ยม
#byเก๋เก๋เจ้าของแบร์นผ้าคลุมรถดีดี
ปรึกษาก่อน0819183753 id:ssscar
ขอบคุณข้อมูลดี ๆๆที่นี่นะค่ะ

คลิกไปที่ http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

#ตัดผ้าคลุมต้องนึกถึงผ้าคลุมดีดี.com

วันนี้มีออเดอร์หลากหลายค่ะ
#ผ้าคลุมรถโฟล์คลิฟท์ตัดตามขนาด
#ผ้าคลุมรถกอล์ฟตัดตามแบบนะค่ะ
#ผ้าคลุมเครื่องซักผ้าLGรุ่นใหม่
#ผ้าคลุมรถมอไซค์ทุกรุ่น
#ผ้าคลุมรถยนต์ทุกรุ่น

ขอบคุณลูกค้าที่ไว้ใจและนึกถึงตลอด
ออกรถใหม่ก็ไม่ลืม
#เก๋เก๋ผ้าคลุมรถดีดี.com

สำหรับทุกท่านที่กำลังหาผ้าคลุมรถ
งานสั่งตัดตรงรุ่น ตรงปี...เน้นงานคุณภาพ

..เก๋เก๋ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

ยินดีให้คำปรึกษาผ้าคลุมรถนะค่ะ

ผ้าคลุมbigbikeสั่งตัดคุณภาพเยี่ยม  กันแดด,กันฝน,กันฝุ่นละออง100%  สําหรับรถที่คุณรัก  084-439 6019 081-918 3753

สนใจ เปิดใจ แค่แวะมาถาม?
เก๋เก๋ก็ดีใจค่ะ...

ทุกความต้องการของลูกค้า
คือหน้าที่ของเรา...แม้วันนี้ยังไม่ได้ตัดสินใจแต่อยากแนะนำสิ่งดีๆๆให้กับ

ลูกค้า ลูกค้าต้องจอดรถที่ทำงาน
จอดรถใต้ต้นไม้...มีเศษกิ่งไม่หล่นมา
มีมูลนกมาถ่ายประจำ...
ที่ฝากระโปรงรถเลยอยากได้ผ้าคลุม

ครึ่งคันขอบคุณลูกค้ามีมากนะค่ะ
แค่แวะเข้ามาสอบถามก็ดีใจ

#ตัดผ้าคลุมต้องนึกถึงผ้าคลุมดีดี.com

วันนี้มีออเดอร์หลากหลายค่ะ
#ผ้าคลุมรถโฟล์คลิฟท์ตัดตามขนาด
#ผ้าคลุมรถกอล์ฟตัดตามแบบนะค่ะ
#ผ้าคลุมเครื่องซักผ้าLGรุ่นใหม่
#ผ้าคลุมรถมอไซค์ทุกรุ่น
#ผ้าคลุมรถยนต์ทุกรุ่น

วันนี้เก๋เก๋ทำเวปใหม่สำเร็จแล้วนะค่ะเชิญชมคลิกเลย

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

#ใช้มาเยอะหลายอย่าง หลายชนิด
#สำหรับลูกค้าที่รักรถและต้องการดูรถ

หาผ้าคลุมดีดีสักผืน  อยากได้แบบตัดตรงรุ่น
ใช้ทน ใช้ดี ใช้ได้นาน

เชิญทางนี้...วันนี้ลูกค้าjeep
ส่งรีวิวให้...ก่อนที่จะสั่งลูกค้า
ก็กลัวและกังวลในเรื่องของ

ผ้าไปคลุมได้ไหม?
ผ้าที่ตัดมาจะดีหรือเปล่ว?
ถ้าคลุมไม่ได้จะตัดแก้ให้ไหม?

หลายๆๆอย่างที่คนรักรถต้องกังวล
แต่วันนี้ ลูกค้าjeep จ.บึงกาฬ

ได้ผ้าแล้วลองคลุม ส่งรีวิวให้ดู
บอกว่า #แจ่มเลย

แล้วจะอุดหนุดเพิ่มอีก...แค่นี้เก๋เก๋
ก็ยิ้มได้..ลูกค้าชอบ ถูกใจ เก๋เก๋ก็ดีใจ

ขอบคุณลูกค้า จ.บึงกาฬ มากๆนะค่ะ
jeep เชอโรกี XJ โฉมเหลี่ยม  ปี97
ยกสูง 3"  มีกันชนหน้า ท้ายมีล้ออะไหล่หลัง

งานสั่งตัดตรงรุ่น มั่นใจในคุณภาพ
จัดส่งตรงเวลานี้คืองานของเรา

ฝากเอาไว้นะค่ะ หาผ้าคลุมดีดี
เก๋เก๋ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

แนะนำให้
เพราะลูกค้ามั่นใจในคุณภาพ

ผ้าคลุมรถมอไซค์ที่ใช้ดี บอกต่อแนะนำปากต่อปาก

ขอบคุณลูกค้าเชียงใหม่มากๆๆนะค่ะ
รุ่นพี่แนะนำมา...เลยมั่นใจคุณภาพ

ไม่ถามเยอะ!!!  โอนเลยเก๋เก๋ก็เริ่มงานให้เลยค่ะ...

หลายๆๆครั้งที่มีลูกค้า...แนะนำเพื่อนๆรุ่นน้อง รุ่นพี่ให้มาซื้อผ้าตลุมรถที่ร้านเก๋เก๋....ต้องขอบคุณมากๆๆนะค่ะ

ใช้ดีบอกต่อ...คุณภาพต้องมาก่อน
การจัดส่ง...งานเมื่อถึงมือต้องตรงตามลูกค้าต้องการ!!!

ลูกค้าพอใจ...เก๋เก๋ก็สุขใจค่ะ❤
ได้เวลาจัดส่งผ้าคลุมแล้วนะค่ะ

ใคร?...ที่มองหาผ้าคลุมรถคุณภาพดี
กันฝนกันแดด ใช้ได้คุ้มกับเงินที่จ่าย

ปรึกษาเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host