"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

T_T กระจกหน้ารถโดนสะเก็ดหิน เปนรอยแตกเท่าหัวลูกปัด จะเปลี่ยนหรือจะซ่อมดีคับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แนะนำร้านที่ ชลบุรี หรือ บางแสนให้ทีคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

ตอบกลับ 2# nutyzx

เรื่องซ่อม...ผมไม่เเน่ใจ อาจจะรอท่านอื่นมาเเชร์
เเต่ถ้าเปลี่ยนกระจก ผมมีร้านเเนะนำ ถูกทีสุดผมเทียบราคามาเเล้ว...อยู่ฉะเชิงเทรา
จะเปลี่ยนยังไงติดต่อมาครับ....คุ้มค่านำ้มันที่วิ่งไปเเน่นอน..

หมอกระจกโรงโป๊ะ ครับ

บีควิกก็เห็นว่ามีซ่อมคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host