"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องการเข้าศูนย์

ผมใช้ city 2012 ต้องเข้าเช็คระยะ 40000 โลตั้งแต่เดือนกันยายนแล้ว(ผมขับไปประมา 5000 โอง )  แต่ตอนนี้ผมยังไม่ได้เอาเข้าเลย อยากทราบว่ามันจะเป็นไรไหมครับ (พอดีผมไม่มีเวลาเลย) นัดวลาหรือนัดระยะทางครับ เพราะพี่ที่ทำงานบอกว่าไม่เข้าไม่เป็นไรรออีก 2-3 เดือนค่อยเข้าก็ได้ไม่เป็นไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้ครับแต่อย่าเกินไปมากเพราะมันจะทำให้เครื่องสึกหลอมากและกินน้ำมัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host