"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จัดจนได้กับค้ำC

ว่างๆเลยไปจัดมาครับกับค้ำCงานเนียนๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ตอบกลับ 1# Ball007
...สวยจิงครับ..
เเปะสติกเกอร์ไทเทเลยครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยงามครับ ร้านนี้คุ้นๆ ใช่ร้านท่อหรือป่าวนะ

สวยงามครับ ร้านนี้คุ้นๆ ใช่ร้านท่อหรือป่าวนะ
...
boom_dilok โพสต์เมื่อ 11/10/2014 15:58

ช่ายแล้วครับ55555สนใจโทรหาเจ้าของร้านเลย

ประมาณเท่าไหร่หรอครับ

ประมาณเท่าไหร่หรอครับ
maillodian โพสต์เมื่อ 9/11/2014 13:03

2500ครับ งานมิตติ้งใหญ่ผมเอาปลายท่อจากร้านนี้ไปแจกด้วย

ยิดติดกบเหล็กตัวรถหรือพลาสติก

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/11/2014 17:36 โดย Ball007
gus โพสต์เมื่อ 21/11/2014 00:29

ยึดกับตัวรถเลยครับพลาสติกต้องเจาะให้กลมเผื่อสอดดน๊อตด้านใน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host