"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฟรีค่าแรง

ปกติเวลาเปลี่ยนน้ำมันเครื่องที่ 0 ฟรีค่าแรงถึงกี่หมื่นโลคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปกติเวลาเปลี่ยนน้ำมันเครื่องที่ 0 ฟรีค่าแรงถึงกี่หม ...
patt665 โพสต์เมื่อ 9/10/2014 11:07

น่าจะหมื่นโลแรกนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รู้สึกว่าจะมีคูปองในสมุดรับประกันรถนะครับ เวลาเราไปตรวจเช็กระยะ เขาจะฉีกไปครับ มันคือคูปองฟรีค่าแรง แต่จำไม่ได้ว่ามีกี่ใบ ถ้าจำไม่ผิด น่าจะ2ใบมั้ง

รู้สึกว่าจะมีคูปองในสมุดรับประกันรถนะครับ เวลาเราไ ...
boom_dilok โพสต์เมื่อ 10/10/2014 10:52

ตามนั้นครับ มีสองใบ คือ ฟรีสองครั้ง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host