"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเกี่ยวกับไฟตัดหมอก.....

คือ ถ้าผมจะซื้อไฟตัดหมอกมาติดเอง กับ city 2003 มันราคา ประมาณเท่าไหร่ ครับ
แล้วมันมี สวิตซ์ ปิด-เปิด ด้วยไหมครับ

แล้วถ้าต้องการเลนส์ (รุ้ง) แบบในภาพ ต้องเอาฟิมล์ สีอะไรมาติดอะครัชชช
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คือ ถ้าผมจะซื้อไฟตัดหมอกมาติดเอง กับ city 2003 มันราคา ปร ...
Thainspecies โพสต์เมื่อ 30/9/2014 09:53

เมื่อก่อนประมาณพันกว่าบาทครับ ของทั่วไปไม่ใช่ของแท้ แต่ตอนนี้อาจจะไม่ค่อยมีสต๊อคกันแล้วนะครับ ลองไปหาดูตามคลองถม น่าจะมี  ส่วนสีบางตัวก็จะมีแบบกระจกรุ้งครับแต่หายาก แต่ส่วนมากจะเป็นใส แล้วมาติดสติกเกอร์รุ้งเอา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host