"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามสายวัดรอบ city 14 ครับ

ท่านไหนพอจะทราบไหมว่าสายวัดรอบ city14 อยู่ตรงไหน ใช่สายสีชมพูนี้หรือป่าวครับ(ตามรูป) ให้เข็มตรงตามรอบแม่นยำ โดยไม่ต้องใช้กล่องแปลง เพื่อต่อกับ C2 ครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมลองสีชมพูเข็มก็ขึ้น  ลองสีดำเข็มก็ขึ้น  แต่ก็สวิงไปมาครับ  เลยไม่ได้ต่อ  ทุกวันนี้ยังหาสัญญาณวัดรอบไม่เจอเลย  รออยู่เหมือนกัน ปล.ผมใช้ซิตี้ 14 คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

@pplovecity  ช่างที่ต่อให้ผม ต่อสายสีชมพูให้ครับ เข็มขึ้นไม่ถึง 1000 รอบ แต่หน้าปัดรถยนต์ ปาไป 3000 รอบครับ
ช่างบอกให้ใช้กล่องแปลง ผมก้อไม่รู้ว่าถ้าติดกล่องแปลงไปแล้วเข็มจะตรงตามจริงไหม?? ถ้าท่าน pplovecity หาได้บอกผมด้วยน่ะ!!

ท่านไหนหาสัญญาณวัดรอบได้กรุณาบอกผมด้วยครับบบบ thx...

ผมต่อจากecuครับ รอบตรงครับ
ถ้สเกจสามารถปรับสูบได้ ลองปรับเป็น1สูบอาจจะตรงครับ ไม่แน่ใจเหมือนกัน
แต่ต่อจากecu ตรงครับ

ผมต่อจากecuครับ รอบตรงครับ
ถ้สเกจสามารถปรับสูบได้ ลอ ...
puvapach โพสต์เมื่อ 1/10/2015 18:22

ผมใฃ้สายเส้นนี้ครับ เปิดฝาปลั๊กecuออกจะต่อง่ายกว่าครับ เพราะสายสีซ้ำกัน
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host