"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมก็ว่าจะติดเหมือนกัน แต่ดูๆแล้วกลัวตรงที่ขันน็อตมันฉีก เพราะมันบอบบางเหลือเกิน เหล็กก็แผ่นบางๆ
ก็เลยสองจิตรสองใจอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/9/2014 00:37 โดย SoDaZaaaaa

มันมี 2 แบบ คร ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 28/9/2014 00:26

คือผมไม่ได้อคตินะ แต่ท่านคิดว่ามันไม่มีโอกาสที่จะเกิดเลยหรือไง ที่ผมเห็นก็ยึด 3จุดเหมือนกัน มีน็อตขันประครองไว้ 3ตัว(ไปพิจารณาดูตรงยึดดีๆ) ดังภาพ ถ้ามีแรงดันกรณีมันเยอะจริงๆ ท่านคิดว่ามันจะอยู่ได้เหรอแค่นี้ ตรงที่คลุมหัวโช็คก็นูนๆคล้ายครึ่งวงกลม โดยไม่มีอะไรที่จะบ่งบอกว่าเวลามีแรงดันมากมันจะอยู่ ถ้าเป็นหัวโช็คแบบรูปล่างจะไม่ว่าเลย แต่อันนี้มันแค่ความเห็นส่วนตัวครับ จะติดหรือไม่ติด ดีหรือไม่ดีก็คงพิจารณากันเองอยู่แล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

และถ้าทำแผ่นลงมาแล้วยึดอีด 2จุดังภาพเพิ่ม ถ้ามีผมจะซื้อทันทีเลย โดยไม่ลังเล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host