"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามค้ำโชคหน้าครับ

กำลังตัดสินใจว่าจะใส่ค้ำโชคหน้าอยู่ครับ  มีเพื่อนๆ พี่ๆ คนไหนใส่บ้างครับแล้วผลออกมาดีหรือเหมือนเดิมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำลังตัดสินใจว่าจะใส่ค้ำโชคหน้าอยู่ครับ  มีเพื่อนๆ  ...
sakarinn โพสต์เมื่อ 25/9/2014 13:33

ผมใส่อยู่คับ...ผมว่าก้ได้อยู่นะ กระฉับกระเฉงดีคับ

ขอนุญาตแนะนำร้านนี้คับ   https://www.facebook.com/MR.Grou ... ?type=1&theater
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมใส่อยู่คับ...ผมว่าก้ได้อยู่นะ กระฉับกระเฉงดีคับ{:4 ...
bankysos โพสต์เมื่อ 25/9/2014 14:30

ขอบคุณที่แนะนำครับ  สงสัยได้หาเรื่องเสียตังค์ละครับ

ผมก็ว่าจะติดเหมือนกัน แต่ดูๆแล้วกลัวตรงที่ขันน็อตมันฉีก เพราะมันบอบบางเหลือเกิน เหล็กก็แผ่นบางๆ
ก็เลยสองจิตรสองใจอยู่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/9/2014 00:37 โดย SoDaZaaaaa
ผมก็ว่าจะติดเหมือนกัน แต่ดูๆแล้วกลัวตรงที่ขันน็อตม ...
foreverjuk โพสต์เมื่อ 28/9/2014 00:06

มันมี 2 แบบ ครับ ของเจ้านี้ยึดและค่ำที่หัวโช็คครับ จะดีกว่าแบบที่คุณเห็นมา ที่มันยึดกับแผ่นด้านข้างเบ้าโช็คครับ
แนะนำเลย https://www.facebook.com/MR.Groundwire?fref=photo
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ถ้าแบบที่ยึดหน้าเบ้า เป็นงานไทยทำครับ  ไม่แข็งแรงทั้งจุดยึดและวัสดุค้ำ แค่โยกก็โยกตามมือแล้ว
แต่ถ้าเป็นแบบของผมจะยึดบนเบ้า จุดยึดแน่นหนา  โยกได้เต็มแรงก็ไม่เคลื่อนครับ
อย่างของคุณ SODAZA กับ BANKYSOS ก็ติดที่ผมไปครับ  รับประกันงานแข็งแรงแน่นอน

ผมใส่อยู่คับ...ผมว่าก้ได้อยู่นะ กระฉับกระเฉงดีคับ{:4 ...
bankysos โพสต์เมื่อ 25/9/2014 14:30

ผมก็ติดตั้งจากร้านนี้เหมือนกันคับ พี่เขาใจดีมากมาย

แนะนำด้วยครับร้านนี้แจ่มจริง ผมก็ว่าจะไปติดเพิ่มอยู่ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/9/2014 00:37 โดย SoDaZaaaaa

มันมี 2 แบบ คร ...
SoDaZaaaaa โพสต์เมื่อ 28/9/2014 00:26

คือผมไม่ได้อคตินะ แต่ท่านคิดว่ามันไม่มีโอกาสที่จะเกิดเลยหรือไง ที่ผมเห็นก็ยึด 3จุดเหมือนกัน มีน็อตขันประครองไว้ 3ตัว(ไปพิจารณาดูตรงยึดดีๆ) ดังภาพ ถ้ามีแรงดันกรณีมันเยอะจริงๆ ท่านคิดว่ามันจะอยู่ได้เหรอแค่นี้ ตรงที่คลุมหัวโช็คก็นูนๆคล้ายครึ่งวงกลม โดยไม่มีอะไรที่จะบ่งบอกว่าเวลามีแรงดันมากมันจะอยู่ ถ้าเป็นหัวโช็คแบบรูปล่างจะไม่ว่าเลย แต่อันนี้มันแค่ความเห็นส่วนตัวครับ จะติดหรือไม่ติด ดีหรือไม่ดีก็คงพิจารณากันเองอยู่แล้ว

และถ้าทำแผ่นลงมาแล้วยึดอีด 2จุดังภาพเพิ่ม ถ้ามีผมจะซื้อทันทีเลย โดยไม่ลังเล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host