"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เมื่อรถสีขาวเป็นสีเหลือง

อยากทราบว่าใครที่รถสีขาวแล้วตอนนี้เป็นสีเหลืองแล้วบ้างครับ แล้วอยากทราบว่ามีใครรู้ร้านล้างรถดีๆ ที่พอจะขัด เคลือบ ลงดินน้ำมันดีๆ แถวบางนาบ้างไหมครับ ปล. ผมอยู่แถวแยกบางนาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ด้านล่างเซ็นทรัลบางนาครับ ลานจอดรถ หรือไม่ก็พาราไดซ์พารค์ ครับ รถแพงๆทำที่นี่หลายเคยเห็นครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host