"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/9/2014 09:38 โดย thaibanna

ตอบกลับ 1# EE52

นี้คือถนนกลับบ้านแม็ก 17 ด้วย นะคับ เวลาเจอถนนไม่ดีก็ขับระวังนิดหนึ่งรถไปได้หมดแหละ บางรูปก็ copy มานะคับส่วนมากไม่ค่อยได้ถ่าย เวลาขับเนื่องจาก บ้านตัวเองนะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  thaibanna
สวยจังครับ ไม่ทราบว่าบ้านยุ จ.ไรครับ
ท ...
EE52 โพสต์เมื่อ 19/9/2014 22:00

รูปรถสีแดงๆๆนั้นเค้าก็ทำถนนเหมือนกันทำที่ตัวอำเภอนาแห้วนะ ตอนกลับบ้าน ถนนเส้นนี้ได้ 30 แล้วมีปรับปรุงบ้าง บ้านอยู่นาแห้ว  ด่านซ้าย จังหวัด เลย
ตอนกลับบ้านช่วงแรก ถนนยังไม่เสร็จอีกเหลอคับ เคยวิ่งเจอแต่บ้านแยง จน ถึง วังทอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host