"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมติดenergy reform Quick Fit ตรงราชพฤกษ์ นี่แหละครับ บริการดีมาก ตอนนี้วิ่งมา 60,000 กว่าโลแล้ว  ไม่มีปัญหานะครับ ทุก2หมื่นโลตั้งวาลว์สักที รถผมใช้ความเร็ววิ่งทางไกลเยอะ  เคยมีอาการที่ว่าตาม จขกท ตั้งน่ะครับ รอบตก เครื่องสั่น สะดุด ผมเลยเอาเข้าศูนย์ตอนถ่ายน้ำมันเครื่องก็ให้ ตั้งวาลว์ ล้างลิ้น ด้วยเลย อาการหายเกลี้ยง หากไม่หายลองสับมาวิ่งน้ำมันดูครับ ถ้าอาการเป็นอยู่ก็ลองไล่หัวเทียนแล้วก็คอลย์ดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host