"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใส่สปริงขดเขียว คุณทศ กับโช๊คเดิมได้ไหมครับ

พอดีซื้อสปริง ขดเขียวคุณทศ จากในคลับมาใส่กับด้านหน้า เวลาเลี้ยวขวามันดังแก๊กๆ เวลาขับไปก็มีเสียงเหมือนอะไรมันเบียดกัน ลองถอดดูก็ไม่มีอะไรสีกันครับ ไม่ทราบว่า มันใส่ด้วยกันได้ไหมครับ หรือผมต้องเปลี่ยนโช๊คด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host