"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ประกันรถชั้น 3+ ส่วนใหญ่เสียค่า Access มั้ยอ่ะ

เห็นประกันรถส่วนใหญ่เค้าเสียค่า Accessกัน แต่อยากรู้ชั้น3+ เนี่ยยังเสียค่า Acess อยู่มั้ย
หรือมีที่ไหนไม่เสียมั่ง รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยน้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็ไม่แน่ว่าส่วนใหญ่เสียมั้ยนะ แต่ของทิพยประกันภัย TiP MOTOR 3+ ไม่เสียค่าเสียหายส่วนแรก ผมก็ใช้ของทิพยฯอยู่ ถ้าคุณจะทำก็แนะนำที่นี่นะ เบี้ยถูกดี เริ่มต้นที่ 6,500เอง แต่คุ้มครองให้ครอบคลุมดีครับ มีช่วยเหลือเวลาเกิดเหตุฉุกเฉิน อู่เค้ามีมาตรฐานหลายที่ เห็นหลายคนที่ใช้ที่นี่ก็บอกว่าเคลมง่ายด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุ้มครองรถเราเท่าไรคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host