"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขออนุญาติพื้นที่ อยากรู้ว่า รุ่น Sity ZX ยังมีคนใช้เยอะไหมครับ

ขออนุญาติพื้นที่ อยากรู้ว่า รุ่น Sity ZX ยังมีคนใช้เยอะไหมครับ รายงานตัวกันหน่อยได้ไหมครับ ผมกลัวไม่มีเพื่อนใช้ด้วยอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ZX 2007 อีกเสียงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมใช้ ZX ปี 2006 idsi ติด LPG (ตอนซื้อมา 140000 วิ่งตอนนี้ 170000 แล้วครับ) จะดังตอนใส่เกียร์ R หาข้อมูลในกระทู้แล้วเป็นที่ Flywheel สปริงล้า ว่าจะหาเวลาไปเปลี่ยนครับ . ^_^

city zx ปี 2008 VTEC  ใช้อยู่ยังรักมาก ไม่ไปไหนค่ะ

03ยังใช้อยู่คราบบบบ270,000แล้วซ่อมตามอายุครับ

ผม03ยังใช้อยู่คราบบบบวิ่งไป 270,000 km ก็ซ่อมตามอายุรถอคราบ

ใช้อยู่เหมือนกันคร๊าบ .......แรงใช้ได้ครับ

zx'06 สีทองบางปูรายงานตัวครับ

มารายงานตัวค้าบบบ เห็นมีครอบครัวรุ่นๆเราที่ FB/city 03-zx club thailand
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ตอนนี้ Facebook SityZX มีแล้วนะครับ ผมสร้างเองครับ ผมเห็นรถ ...
kuk_gib โพสต์เมื่อ 15/9/2014 21:25

ผมใช้ ZX เยอะเลยครับ แต่ถ้างบเยอะเล่นตัวใหม่ไปเลย สวยๆรองรับ E85 ด้วย
ส่วน เฟสบุ๊กไม่ต้องสร้างก็ได้ครับ เขามีอยู่แล้ว ZX Club อ่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host