"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/9/2014 20:32 โดย GOLF2014

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/9/2014 19:47 โดย GOLF2014

สวัสดีครับพี่เบ๊น ผมกอล์ฟ คนขอนแก่น จำใด้ใหมน้อครับ ว่าจะถามพี่ครับ ว่าที่นี่พาน้องหมาไปได้ด้วยใหมครับ ถ้าได้อยู่โซนใหนก็ได้ครับที่พาน้องหมาไปได้ครับ ถ้าได้จะได้แจ้งลางานใว้ครับผม อยากไปอีกครับ ครั้งที่แล้วรู้สึกเหมือนโดดเดี่ยวครับ ครั้งนี้เอาใหม่ครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 50# Ball007
เมนูนี้ พี่บอลจัดไปครับบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่บอล สรุป ว่า น้องหมาไปไม่ได้ไช่ป่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host