"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไปด้วยนะครับ แต่จะรอที่ กาญจนบุรี เสียค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 43# benz

ถ้าไม่พักอ่ะครับ แต่จะเข้าไปร่วม กิจกรรมด้วยได้ไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 45# benz

แล้วถ้าไปคนเดียวล่ะครับ ไม่ได้รวมกิจกรรมแลรี่ เพราะอยู่กาญฯ แต่ตอนเย็นจะเข้าไปทานอาหารด้วยอ่ะครับ เสียค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host