"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีค๊าบบบบบ !!! สวัดดีพี่เบ็น และพี่ๆ น้องๆ HCC ทุกคนนะค๊าบบบ
มาแว้ววววว!!! ไปแอบอยู่ในถ้ำเป็นปีๆ  มาอีกที จะมิตติ้งกันละ.
คิดถึงทุกคนเลยค๊าบบบบ  แต่ไม่มีเวลาเลย...งานเยอะมากๆคับ
มีโอกาสจะไปด้วยนะค๊าบบบบ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
อยากผอม อยากผอม ฉึก.. ฉึก..
081-9459927 HCC FC ONLY!!

เก๊าขอโต๊ด ค่ะ ลูกกะหลานขอเปลี่ยนไซร์เสื้อ เป็น M 2 ตั ...
nonphak โพสต์เมื่อ 7/11/2014 16:23

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เก๊าขอโต๊ด ค่ะ ลูกกะหลานขอเปลี่ยนไซร์เสื้อ เป็น M 2 ตัว S 2 ตัวค่ะ

ขอบคุณฮ๊าฟฟฟ

พี่เบ็น...รายชื่อของรถที่จะไปร่วมงานจากบริษัท ASM@LOXLEYค ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 7/11/2014 10:52

รับทราบ  ขอบคุณมากครับ พี่ตั้ม

สรุป พร้อมกันที่ฮอนด้าเอกอินทราเหรอคะ ? ไกลจุง อิอิ ...
nonphak โพสต์เมื่อ 7/11/2014 10:37

เบอร์ M ทั้ง 4 ตัวนะคราบ / ปล่อยตัวที่เอกอินทราคราบ มาเหอะ ของกินเพียบ 555+

พี่เบ็น...รายชื่อของรถที่จะไปร่วมงานจากบริษัท ASM@LOXLEYค ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 7/11/2014 10:52

เสื้อไซด์บิ๊กๆทุกคนเลย

พี่เบ็น...รายชื่อของรถที่จะไปร่วมงานจากบริษัท ASM@LOXLEYครับ

รถTOYOTA VEGO 4ประตู สีขาว ทะเบียน ญต-3984
1. นายธนพล นุสาสน์ เกิด 8 พ.ค.2515       อายุ 42 ปี ไซร์เสื้อ XL
2. นายทองพูน หนูขาว เกิด 27 ส.ค.2518    อายุ 39 ปี ไซร์เสื้อ XL
3. นายเพลิน ก้อนหิน เกิด 15 มี.ค.2519      อายุ 38 ปี ไซร์เสื้อ XL
tonkanl

สรุป พร้อมกันที่ฮอนด้าเอกอินทราเหรอคะ ? ไกลจุง อิอิ

ของพี่นู๋นา 5070 รวมค่าเสื้อ 4 คนแล้วใช่ป่ะคะ  ขอเป็นไซร์ M นะคะ จุฟฟฟฟ

โอนแล้วครับ กสิกรไทร เวลา 18.14 น.
ลำดับที่31.. inparadize โซน ร ...
inparadize โพสต์เมื่อ 4/11/2014 18:45

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host