"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไม่ทราบทำสี + เคาะ + ไฟท้าย สภาพนี้ 8500 ราคาแพงหรือป่าวครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/8/2014 12:25 โดย ToPfEECx

โดนอัดตูดมา
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/8/2014 12:22 โดย ToPfEECx

[attach]64140[/attach]
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# ToPfEECx

ราคาประมาณนี้ครับ..เปอร์เซนต์ราคาอาจไปทางไฟท้าย...
ลองค่าทำสี+เคาะ เเล้วหาไฟท้ายมือสองเองจะถูกกว่า

ตอบกลับ  ToPfEECx

ราคาประมาณนี้ครับ..เปอร์เซนต์ราคาอา ...
snowwhit โพสต์เมื่อ 27/8/2014 12:57

กูรู มาตอบเองเลย เรื่องแบบนี้ต้องถามพี่กริช ครับ ประสพการณ์แกเยอะ 55555+

ตอบกลับ 4# uzzedunk

ตอบกลับ  ToPfEECx

ราคาประมาณนี้ครับ..เปอร์เซนต์ราคาอา ...
snowwhit โพสต์เมื่อ 27/8/2014 12:57

เพิ่งเคยดดนครั้งแรก ครับ เลยไปไม่ถูกเลย ขอบคูณเลยมากๆ ครับ ถามอีกนิดนะครับ โคมไฟท้าย ราคาประมาณ เท่าไร่ครับ ผมไปถามร้านประดับยนต์ มือสอง 1300 อยากทราบว่า ขายแยก แต่เค้าบอกว่า ศูนย์ประมาณ 3500 ไม่ขายแยก จริงหรือป่าวครับ

ตอบกลับ 6# ToPfEECx

ถูกต้องเเล้วครับผม..ราคา +/- 300- 400 มือสอง
ของศุนย์ ราคานี้เลย..

เสียดายผมมีข้างซ้ายแท้ห้างด้วย พอดีจัดให้ลูกค้าข้างขวาไปครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host