"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสียงครูดตอนออกตัวมาจากยางแท่นเกียร์แถวๆใต้แบตแตกครับ   พอเกียร์มันห้อยออกตัวก็เลยครูด
ถ้าไม่รีบทำจะส่งผลเสียอย่างมากครับ
ส่วนอาการสั่น กระพือ วูบ  รุ่นนี้ก็มีไม่กี่สาเหตุครับ  แต่หลักๆคือคอลย์หัวเทียนช๊อต / O2 sensor เสื่อม

ไม่ทราบว่าอยู่พื้นที่แถวไหนครับ   ถ้าสะดวกมาสวนสยามมาให้ผมดูให้ก็ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอประมาณราคาให้แบบเผื่อๆนะครับ

คอล์ยหัวเทียน  หัวละ  1200  ( vtec มี 4 หัว  เปลี่ยนเฉพาะหัวที่เสียได้)  **อันนี้ผมจัดหา + เปลี่ยนให้ได้

ยางแท่นเกียร์ รวมค่าแรง ไม่เกิน 1500.-
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 7# denauefa

แหะๆ  อยู่สวนสยาม ซ.16  ครับ ไม่ใช่ร้านซ่อมหรอกครับ  ช่วยดูให้เฉพาะแก๊ง HCC  เรานี่แหละ  
แต่ถ้าสนใจของแต่ง city  ติดตามได้ครับ
www.facebook.com/mr.groundwire
www.mr-groundwire.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host