"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไมล์วัดรอบค้าง ขนาดดับเครื่อง

รบกวนสอบถาม พอดีตอนนี้ไมล์วัดรอบค้างครับ ขนาดดับเครื่องก็ยังค้างอยู่ที่่ 4000 รอบ ไม่รู้จะเป็นที่ระบบเกียรหรือป่าว แต่เครื่องยนต์ ก็วิ่งปกติไม่ได้เร่งตามวัดรอบครับ  รถผม City ZX 2008 ควรไปซ่อมร้านลักษณะไหนดีครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนสอบถาม พอดีตอนนี้ไมล์วัดรอบค้างครับ ขนาดดับเคร ...
menop โพสต์เมื่อ 25/8/2014 10:06

ลองถอดเรือนไมล์ออกมาดูครับ ว่าเฟืองมันหลุด หลวม หรือฝึด ป่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# benz

ขอบคุณครับ ไม่เกี่ยวกับระบบเกีรยช่มั้ยครับ

ตอบกลับ  benz

ขอบคุณครับ ไม่เกี่ยวกับระบบเกีรยช่มั้ ...
menop โพสต์เมื่อ 4/9/2014 13:20

ไม่น่าเกี่ยวครับ ถ้ารถยังวิ่งปกติอยู่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host