"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนช่วยดูให้หน่่่อยค่ะ ราคานี้โอเคไหมหรือโดนฟันหัวมา

City ZX 06 ค่ะ

ช่างเสนอราคามา ประมาณนี้ค่ะ
ยางแท่นเครื่อง 2 ตัว ประมาณ 2000
หน้าคัส 1700
ค่าเติมน้ำยาแอร 700
ค่าแรง 1500

ยังไม่ได้ทำนะคะ ถ้ายังไงทีร้านแนะนำใกล้รังสิต - ลำลูกกา ช่วยแจ้งด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ในส่วนความคิดผมนะครับ พวกยางรองเเท่าเครื่อง จะมี 4ชิ้น ถ้าราคา2000 ผมว่าของเทียมนะครับ
ส่วนหน้าครัช ผมไม่มีข้อมูลนะครับ เเต่จากความรู้สึก คิดว่าเป็นของเทียมครับ
เติมน้ำยาแอร์ เคยทำอยู่ที่ 400-500ครับ เเค่เติมนะครับ ไม่ได้หมายถึงเปลี่ยน ใส่ใหม่
ส่วนค่าเเรง คิดว่า1000-1500 น่าจะประมาณนี้ครับ
แท่นเครื่อง1000 หน้าครัช500 ส่วนน้ำยาแอร์ คิด400 +ค่าเเรงไปแล้ว เพราะ r22 กก.ละร้อยต้นๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

City ZX 06 ค่ะ

ช่างเสนอราคามา ประมาณนี้ค่ะ
ยางแท่นเครื่อ ...
abcyim โพสต์เมื่อ 22/8/2014 13:18

ค่า"เติม"น้ำยาเเอร์ ไม่เกิน 500.

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host