"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เบียร์เบลเยียมยี่ห้อไหนคือแก้วโปรดในดวงใจของคุณ!

ผมตั้งกระทู้นี้มาเพื่อขอเก็บความรู้นะครับ และขอเหตุผลด้วยว่าทำไมเพื่อนๆถึงชอบเบียร์ยี่ห้อนั้น มาแชร์กันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ในดวงใจผมยกให้ Stella Artois นะครับจากที่เคยลองมาหลายยี่ห้อ เหตุผลคือ รสสัมผัสมันลงตัว ทั้งนุ่มและหอม รสชาติดีจากมอลท์ตามด้วยรสขมกำลังดี ปิดท้ายด้วยความซ่าทำให้รู้สึกสดชื่น ฟินมากครับ มีใครเลิฟเบียร์สเตลล่าเหมือนผมบ้างครับ ขอเสียงหน่อยยย (:

รุปจากอินเตอเนตครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host