"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ครัซลื่น (ขอวิธี เปลี่ยนปลั้มครัซ ล่างหน่อยครับ)

City i-DSI 2003 MT ผมเจอปัญหา เวลาเร่งเหมือนครัซมันลื่นครับ เลยเข้าอยู่ช่างบอกว่าน่าจะเกิดจาก ครัซเริ่มเสียครับ
ซ่อมทั้งชุดน่าจะ 7000 บาทครับ ก็เลยถอยออกมาก่อน
กลับมาถึงบ้าน เลยเช็คดูครับ เจอรั่วที่ปั้มครัซล่างและลูกยางขาดครับ  
เลยอยากรบกวน ขอข้อมูลการเปลี่ยนหรือซ่อม ครัซตัวล่างหน่อยครับ
ไม่แน่ใจว่าจะเกี่ยวกับครัซล่ืนหรือเปล่าครับ
แต่ลองซ่อมปั้มก่อนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

City i-DSI 2003 MT ผมเจอปัญหา เวลาเร่งเหมือนครัซมันลื่นครับ  ...
nouis โพสต์เมื่อ 20/8/2014 11:58

นำตัวอย่างอะไหล่ตัวที่ขาด หรือรั่ว ไปหสซื้อที่ร้าน อะไหล่ เลือกร้านที่ใหญ่ ๆ หน่อยครับน่าจะมี ไม่กี่ร้อยบาทครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host