"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เวอร์ซุสอีกเสียง
darksrider โพสต์เมื่อ 20/8/2014 22:08

ผมเพิ่งไปติดมาเมื่อวันเสาร์ที่ 6 กันยานี้เองครับ ไปติดที่ Versusลาดพร้าว จะอยู่ตรงข้ามกับซอยลาดพร้าววังหิน 53 เพิ่งติดมา 2 วันนี้เองครับ บริการดี งานเนียน ช่างเยอะ แต่คิวเยอะเหมือนกัน ไปแต่เช้า ได้รถตอน 14:00 ลองดูรีวิวร้านก่อนก้อดีครับ แต่ผมดูมาพักนึงละ เห็นว่า แต่ก่อนตรงนี้เคยเป็นร้านไฮเวย์แก๊ส (ร้านในตำนาน) มาก่อน แต่เค้าส่งช่างไปเรียนที่เยอรมันหรือที่ไหนนี่แหละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host