"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

City ปี 2003 ตัว TOP

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/8/2014 15:05 โดย wichtech

สอบถามครับ พอดีจะเป็นออกมือสองตอนสิ้นเดือนนี้ เลยอยากทราบดังนี้ครับ

1. เรื่องเกียร์ยังคงมีอะไหล่อยู่หรือไม่และราคาแพงมั้ยครับ รวมถึงถ้าโอเวอร์ฮอลล์ราคาเท่าไหร่ครับ
2. รุ่นนี้ติดตั้งตัวที่ให้ใช้น้ำมัน E85 ได้หรือไม่และมีปัญหาหรือเปล่าครับ (โดยเฉพาะกับเกียร์)
3. รุ่นนี้ติดตั้ง LPG ได้หรือไม่และมีปัญหาหรือเปล่าครับ (โดยเฉพาะกับเกียร์)
4. ระหว่าง E85 กับ LPG อันไหนน่าจะคุ้มค่ามากกว่ากันครับ

สุดท้ายวิธีที่สังเกตเวลาเกียร์มีปัญหาครับ เสาร์นี้จะไปขอลองขับรถเขาดูก่อนครับ

ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เล่น 2009 ดีกว่าครับ
aru โพสต์เมื่อ 13/8/2014 16:42

เกินงบครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 3# Axl

ขอบคุณมากครับ เป็นอีกทางเลือกครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host