"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใจถึงมากครับ บังโคลนกันเลยทีเดียว ยอมรับเลยครับ แดมป์ทั้งคันมันก็คงไม่เงียบหรอก ผมแดมป์ประตู ก็ดีขึ้นหน่อย อาทิตย์ก่อนแดมป์พื่น ผลที่ได้ก็ดีขึ้นครับ ดีกว่าไม่แดมป์เลย เสริม Stuff fit เก็บเสียงด้วย ขอบคูณสำหรับ Idea ครับ

งาน DIY ทุกงานเหนื่อยยาก เวลาเราไปทำที่ร้าน ก็อย่าไปต่อราคาเค้าเลยครับ ไว้เราทำเองจะู้ว่ามันเหนื่อยจริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host