"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไดร์สตาร์ทติด แต่เครื่องไม่ติด เป็นเพราะอะไร แล้วต้องทำไงบ้างค่ะ

รบกวนผู้รู้  ช่วยเหลือด้วยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้ำมันหมด / แบตเสื่อม / ไดร์ชาร์จเสีย
เบื้องต้นให้ไปร้านที่เขียนว่า  ไดร์นาโม  ตามช่างมาดูให้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณนะคะ  
พรุ่งนี้เช้าจะต้องลากไปเช็คละ  ^^

อยู่แถวไหนครับ
รถติดแก็สหรือเปล่า

อาการแบบนี้ผมว่านะจะปั๊มติ๊กหรือไม่ก็วาล์วครับ
ความเห็นส่วนตัวครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host