"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รุ่นนี้จุกจิก วนอยู่ไม่กี่อย่างครับ    ดูจากอาการที่เล่ามา  ฟังธงว่า  O2 เซ็นเซอร์ / คอล์ย  แน่นอนครับ
คอล์ย ถ้าไม่อยากเสียแพง  ไว้ผ่านมาแถวๆสวนสยามมาหาผมก็ได้ครับ  เดี๋ยวเช็คให้ว่าตัวไหนเสีย
เปลี่ยนเฉพาะตัวที่รั่วได้ครับ    ตัวละประมาณ 1200.-
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host