"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เก็บทุกจุดเบยย สวยมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

สวยมากคับ ใส่สปิงมาเท่าไหร่คับ + ทำสีร้านไหนคับ
งานฝาหน้า City03 ราคา 10000+500-2000 ครับ
https://www.facebook.com/niyomracingparts?fref=ts
ของ Monza ก้อมีครับ 10000 ถ้วนๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัด Hแดงหน้าเจ้าไหนมาครับราคาเท่าไหร่

สุดๆเลยครับ เก็บตังก่อนนะ เดี๋ยว ตามพี่ไป

สปริงจัด H&R เบิกใหม่มาคับ 5,900 ค่าใส่ 500 คับ
ทำสีรถแถวสุขาภิบาล 5 คับ อู่ศิวนารถ คับ
ฝาหน้าสนใจอยู่คับตอนนี้ แต่กลัวเรื่องความคงทนคับ ไม่รู้จะใช้งานได้ยาวนานหรือไม่น่ะคับ
เมื่อวันก่อนก็โทรไปถามร้าน Monza มาคับ มัดจำ 5,000 ทำ 5 วันมั้งคับ เบ็ดเสร็จ 10,000 บาทคับ แต่ยังไม่ได้สั่งคับ
H แดง สั่งจากร้าน JTEC คับ แถวๆคู้บอนน่ะคับ ตัวละ 400 บาทคับ
วันนี้พึ่งจัดลิ้นยางกันชนหน้าของ Samurai มาคับ เดี๋ยวถ่ายรูปแล้วจะอัพเดทให้คับๆ
ขอบคุณมากๆคับ

อัพเดทลิ้นหน้ายางคับๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/8/2014 21:59 โดย wanich

คอเอียงเลย....สวยงามครับ ถ้าจะให้ดีขอมุมตรงดีกว่า..อิอิ
ถ้าเปลี่ยนฝากระโปรงแล้วต้องการสะกิเผมบ้างนะครับกำลังหาอยู่

แก้ไขรูปคับๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ฝากระโปรงผมด้านนอกพ่นดำเงา ด้านในพ่นสีตามตัวรถนะคับ ^^

อัพเดทเพิ่มครับ
พรุ่งนี้จะไปรับ Tein Basic Wagon ของ Jazz GD ละครับ
ราคาไม่แรงดี
มีใครสนใจโช๊ค Monroe กะ สปริง H&R มั้ยครับ เบิกใหม่ทั้งคู่เลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host