"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 10# phone_options

เเต่งหล่อนี่ เท่าราคารถละ...หล่อเสร็จไวจิงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิจฉาเลยอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณนะคับ

ตอนนี้ สิ่งที่อยากทำเพิ่มนะคับ
1. วางเครื่องใหม่ อู่ประจำแนะนำให้ลง Vtec แต่ผมอยากได้ i-vtec แต่อู่เขาไม่แนะนำ เพราะแปลงเยอะ เสียรถ
2. อยากปรับโช็คหน้าลงสักครึ่งนิ้ว มันเลื่อนเบ้าโช็คได้มั้ยคับ
3. อยากใส่ค้ำหลังล่าง มีใครแนะนำบ้างมั้ยคับ
4. อยากใส่ค้ำเสา C ยังหาร้านไม่ได้เลยคับ = =
5. พวงมาลัยมันหนักๆ เกี่ยวกับแรคไฟฟ้าหรือเปล่าคับ? มันซ่อมได้มั้ยคับ หรือต้องเปลี่ยนใหม่อย่างเดียวคับ
6. อยากได้ลิ้นหน้าสักชิ้น มีตัวไหนแนะนำบ้างมั้ยคับ
7. เรือนไมล์ Fit ตัวนอก หาราคาได้ละคับ แต่หาที่ใส่ไม่ได้ ไม่รู้มีที่ไหนรับแปลงมั้ยคับ
8. พวงมาลัยตัวนอก ที่มี 7 Speed Mode หาราคาได้แล้วคับ แต่ไม่รู้ที่ไหนรับแปลงใส่คับ
9. อยาก wrap เคฟล่า,หุ้ม เคฟล่าแท้ คอนโซลหน้ารถคับ ของเดิมเจ้าของเดิมทำซะลอกเลยคับ
10. ฝาเคฟล่าแท้ๆคับ มีที่ไหนแนะนำบ้างมั้ยคับ ตอนนี้ลังเลระหว่างฝาเดิมไปหุ้ม กับ ฝา pure carbon อ่ะคับ (แต่ไม่รู้ที่ไหนรับทำของ City 03 บ้างคับ)
ขอบคุณคับๆ

สุดยอดเลย  รถหล่อมากครับ  

สีโดนใจมากครับ กำลังอยากจะทำ สีนี้เหมือนกัน
เหลือง หัวดำ

ขอบคุณคับๆ
โชคดีที่ผมได้รถมา รถไม่ช้ำ ไม่มีชนหนัก ตัวถังยังดีอยู่คับ
คงใช้คันนี้อีกยาวๆเลยอ่ะคับ

หล่อมากๆๆๆๆ

หล่อมากคับ เรื่องลิ้นหน้าคงต้องออกแบบเองอ่ะคับ น่าจะสวยกว่านะคับ ผมก็หาอยู่เหมือนกัน ^^
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ขอบคุณคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host